bongogossip MKALI wa sinema za Kibongo, #AuntEzekiel amefungukia kuhusiana na ishu ya kushonewa nguo na mwanamitindo #HamisaMobeto, ambayo aliiva siku ya uzinduzi wa filamu yake na kusema kuwa kwa upande wake haoni shida yoyote kwani akivaa nguo aliyoshonewa na mwanamitindo huyo si jambo la ajabu.
_
#Aunt aliliambia Amani kuwa, anawashangaa wanaoshangaa ishu hiyo kwa sababu yeye na #Mobeto hawana ugomvi wowote na wala hajawahi kukosana naye, sasa kitakachomfanya ashindwe kuvaa nguo aliyomshonea ni kitu gani?
_
👉“Mimi ninawashangaa sana wanaoongea kuhusiana na kuvaa nguo ambayo nimeshonewa na Hamisa. Sioni tatizo kwani tofauti zake na mtu mwingine mimi hazinihusu,” alisema 
_
Watu wamekuwa wakimsema #Aunt mitandaoni wakihoji kuwa, anakuwaje karibu na #Mobeto anayedaiwa kutembea na Nasibu Abdul ‘Diamond’ kwa sasa wakati yeye ni ‘Team’ Zari (Zarina Hassan ‘Zari The Boss Lady’, mpenzi wa zamani wa Diamond)!
_
_
#Bongogossip

6

MKALI wa sinema za Kibongo, #AuntEzekiel amefungukia kuhusiana na ishu ya kushonewa nguo na mwanamitindo #HamisaMobeto, ambayo aliiva siku ya uzinduzi wa filamu yake na kusema kuwa kwa upande wake haoni shida yoyote kwani akivaa nguo aliyoshonewa na mwanamitindo huyo si jambo la ajabu. _ #Aunt aliliambia Amani kuwa, anawashangaa wanaoshangaa ishu hiyo kwa sababu yeye na #Mobeto hawana ugomvi wowote na wala hajawahi kukosana naye, sasa kitakachomfanya ashindwe kuvaa nguo aliyomshonea ni kitu gani? _ 👉“Mimi ninawashangaa sana wanaoongea kuhusiana na kuvaa nguo ambayo nimeshonewa na Hamisa. Sioni tatizo kwani tofauti zake na mtu mwingine mimi hazinihusu,” alisema _ Watu wamekuwa wakimsema #Aunt mitandaoni wakihoji kuwa, anakuwaje karibu na #Mobeto anayedaiwa kutembea na Nasibu Abdul ‘Diamond’ kwa sasa wakati yeye ni ‘Team’ Zari (Zarina Hassan ‘Zari The Boss Lady’, mpenzi wa zamani wa Diamond)! _ _ #Bongogossip

Comments (6)

mtoto.wa.magu

mtoto.wa.magu, 3 months ago

Team zari wanafiki

cuulestgul

cuulestgul, 3 months ago

Sawa

ngadu_msafi

ngadu_msafi, 3 months ago

cool

esha.salim.1420

esha.salim.1420, 3 months ago

Huyo aunty pia yeye hajambo nguo ilikua watu wanaogea kuhusu ni ile kavaa hamisa sio yake asipende kuwekwa midomoni sana wakati hana chakuzugumzwa

official_mziwanda

official_mziwanda, 3 months ago

Sawa

ommydimpoznation

ommydimpoznation, 3 months ago

Info